ท้องนอกมดลูก

สวัสดีค่ะคุณแม่ทุกคนอยากทราบมากๆค่ะว่าคุณแม่ท่านไหนเคยท้องนอกมดลูกบ้างคะคือเราปวดท้องมากคะเลยมาหาหมอ หมอเลยอัลตร้าซาวด์ให้แต่ไม่เจอน้องคะ หมอท่านนึงบอกว่าอาจเป็นเพราะเราท้องยังอ่อนอยู่หรือไม่ลูกก็ตัวเล็กแต่อีกท่านบอกว่าที่จริง7สัปดาห์น่าจะเห็นน้องแล้วนะ+กับอาการปวดท้องคุณหมอเลยออกจากห้องตรวจไปคุยกันสักพักหมอเดินเข้ามาบอกว่าสงสัยว่าเราจะท้องนอกมดลูกเรารู้สึกชาไปทั้งตัวน้ำตาไหลตอนนี้อยากทราบมากจริงๆค่ะว่าคนท้องนอกมดลูกอาการแบบเราหรือป่าว

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

i hope all be oke