48 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องโตไวๆเลี้ยงง่ายๆ เป็นเด็กดีนะคะ

อิจฉาแม่จังเลยอยากแตกแล้วแต่ยังเงียบยุเลยนัดคลอด11ก.ย 64

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ11กันยายน 64 ตอนนี้แค่เจ็บเตือนค่ะ

ยินดีด้วยจ้า ขอให้แข็งแรงทั่งแม่และเจ้าตัวน้อยนะค่ะ

38 W 1 วัน กำหนด 5 กันยา ยังไม่มีอาการ แต่ท้องแข็งบ่อยค่ะ

VIP Member

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ น้องน่าเกียจน่าชังค่ะ

กำหนดคลอดเท่ากันเลยค่ะแต่บ้านนี้เงียบยุ่เลย

กำหนดวันเดียวกันเลย แต่ยังไม่คลอดเลยบ้านนี้

น้ำหนักน้องเท่าไหร่ค่ะแม่​ จั้มม้ำมากเรยค่ะ

อยากคลอดเหมือกันค่ะกำหนด8ก.ย.แต่อยากคลอดแร้ว