15 ตอบกลับ

เเต่เราอ่ะมีท้องเเข็ง เจ็บปวดหน่วงๆตรงท้องน้อย ปวดร้าวลงจนถึงจิมิ๊อ่ะ

แสดงว่าใกล้กว่าเราค่ะ ของเรายังไม่ปวดตรงจิ้มิ้ แต่ปวดลงสะโพก เอว

ต้องเตรียมพร้อมไว้ด้วยนะคะ ถ้าเจ็บมาก คงใกล้จะคลอดแล้วล่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ นี่เริ่มเตรียมของแล้วค่ะ กลัวมีอะไรฉุกเฉิน 😍

เจ็บเตือนค่ะ. แต่ถ้าปวดมาก หรือท้องแข็งบ่อย ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

จะแข็งทั้งท้องเป็นบางช่วงค่ะ แต่ยังไม่ค่อยถี่มาก

32สัปดาห์เหมือนกันคะปวดหลัง ท้องปั้นเเข็งเช่นกันคะ

อาทิตย์นึงก็มี4สัปดาห์1เดือนก้อ40สัปดาห์