819 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ ให้ได้ผ่าตัดไวๆแล้วผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ สู้ๆนะลูก

สู้ๆนะค้าบคนเก่ง❤️❤️ขอให้นู๋ผ่านช่วยเวลานี้ไปให้ได้เป็นกำลังใจให้นู๋นะค้าบ

น้องเก่งมากเลยค่ะอดทนนะคับเดียวก็หายคับเป็นกำลังใจให้คุณพ่อคุณแม่ด้วยนะค่ะ

สู้ๆนะค้าบบบ ขอให้หายไวไวนะ หนูเข้มแข็งมากกก เป็นกำลังใจให้คุณแม่ด้วยนะคะ ❤️

สู้ๆนะตัวเล็กพ่อกับแม่น้องก็ต้องอดทนสู้กับน้องต่อไปนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงๆ ได้รับการรักษาแล้วหายไวๆนะคะ สู้ๆนะคับ ส่งกำลังใจให้นะคับ

เก่งมากๆคับผม ขอให้ผมได้รับการผ่าตัดและกลับมาปกติเร็วๆ สุขภาพแข็งแรงๆนะคับ

หนูเก่งมากลูก ขอให้หนูสู้ต่อไปน่ะคะ คุณแม่ก็สู้ๆด้วยน่ะคะ เป็นกำลังใจให้✌️

น่าสงสารจังลูก ขอไห้หนูผ่านพ้น ช่วงเวลาอันโหดร้ายไปได้นะลูกนะ คุณแม่สู้นะค่ะ

ขอบคุนค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ น้องเก่งมากๆ ขอให้น้องแข็งแรง การผ่าตัดผ่านไปด้วยดีนะคะ