819 ตอบกลับ

เก่งมากเลยคับ หนูต้องหายเป็นปกติแน่นอน สู้ๆนะคับ บอกคุณพ่อคุณแม่สู้ด้วยนะคะ น้องต้องหายดีแน่นอน

สู้ๆนะครับ มาวินคนหล่อ หนูเก่งมากๆเลยครับลูก ขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่และครอบครัวนะคะ สู้ๆค่ะ

สู้นะครับ ขอให้หนูปลอดภัย เป็นกำลังใจให้คุณพ่อคุณแม่ด้วยนะค่ะ ทุกอย่างต้องผ่านไปด้วยดีนะค่ะ

เก่งมากเลยลูก ขอให้การผ่าตัดครั้งใหม่ในตอนที่หนูพร้อมผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ สู้ๆนะคะคุณแม่ ✌😊

สู้ๆนะคะคุณพ่อคุณแม่และหนูน้อย หนูเก่งมากๆขอให้หนูมีร่างกายที่แข็งแรงยิ่งๆ ขึ้นไปนะลูก

สู้น้าคนเก่ง😊✌ เห้นแบบนี้แล้วนึกถึงคลิปต่างประเทศ น้องออกมาโดยหัวใจเต้นอยู่นอกหน้าอกเลย

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องแข็งแรงและทุกอย่างผ่านได้ด้วยดีนะคะ สู้ๆค่ะ ทั้งแม่และน้อง

ขอบคุณมากๆค่ะ

คนเก่งอยู่แล้ว หนูต้องสู้แปปเดียวจะได้กลับมาอยู่กับคุณแม่อยู่แล้ว หนูต้องปลอดภัยนะครับ

เป็นกำลังใจให้นะลูก ขอให้ได้ผ่าตัดไวๆ และขอให้การผ่าตัดผ่านไปด้วยดี สู้ๆนะคับคนเก่ง✌️👍

สู้ๆนะคับคนเก่ง ขอให้ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดี เป็นกำลังใจให้คุณพ่อ​คุณแม่​ด้วยนะคะ✌️💗