819 ตอบกลับ

แม่ขอขอบพระคุณทุกๆคนที่มาให้กำลังใจแม่และน้องด้วยนะค่ะ ตอนนี้อาการน้องคงทีค่ะ และก็มีหัวใจช่วงล่างรั่วด้วยค่ะ ต้องติดตามอาการตลอด น้องสู้ตั้งแต่อยู่ในท้องนะค่ะ น้องสู้มาตลอด แม่ก็จะสู้ไปกับน้อง มาวินเป็นลูกชายคนแรกของแม่ แม่จะคอยดูแลรักษาปกป้องน้องให้ดีที่สุดขอบคุณกำลัง ใจจากทุกๆคนด้วยนะ

ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธ์ในสากลโลกจงดลบันดาลให้น้องมาวินปลอดภัย และขอให้มีร่างกายที่แข็งแรงขึ้นทุกวันๆนะคะ สาธุเจ้าค่ะ

สู้ๆนะลูกหนูต้องเป็นผ่านมันไปได้เเน่นอน หนูเก่งยุเเล้ว คุนเเม่น้องก็สู้ๆนะค่ะ น้องต้องเป็นปกติเเน่นอนค่ะสู้ๆ

สู้ๆนะครับคนเก่ง หนูเก่งมากครับ หนูต้องผ่านทุกอย่างไปได้ด้วยดีแน่ครับ ป้าเอาใจช่วยนะครับคนเก่ง สู้ๆนะคะคุณแม่

ขอบคุนค่ะ.

ขอให้หนูแข็งแรง ป้าๆเอาใจช่วยให้คุณหมอผ่าตัดให้ผลดีสำเร็จราบรื่นในเร็ววันนะคั้บ สิ่งดีหนุนนำคุ้มครอง🥰🥰

สู้ๆๆนะ หลานเพื่อนกะเป็นค่ะหมอต้องผ่าตัดรูทวารให้ แต่น้องจะมีอาการปวดท้องบางครั้งอาจจะอั้นอึไว้ไม่อยุ่

สู้ๆนะครับคนเก่ง เดี๋ยวนี้คุณหมอเขาเก่งอีกไม่นานหนูก้อจะมีทวารหนักเหมือนคนอื่นครับ อดทนอีกหน่อยนะครับ

หนูเก่งมากๆเลยคับลูก น้าขอให้หนูแข็งแรงปลอดภัย​ หายเจ็บ​ หายไข้​ เป็นกำลังใจให้หนูและม่ามี๊น๊าาาา❤️✌️❤️

ขอบคุนค่ะ

สู้ๆ นะคะ ลูกเพื่อนเราก็เป็น. ตอนนี้เขาโตแล้ว ผ่าตัดใช้ชีวิตประจำวันได้แล้ว. เรียนเก่งด้วย. กีฬาก็เก่ง.

ขอบคุนค่ะ

Super Mum

แข็งแรงๆ สู้ๆ นะคะ ผ่านมาหลายเดือนแล้ว น้องเป็นอย่างไรบ้างคะ อัพเดทเผื่อเป็นความรู้บ้างนะคะแม่ 🙏