103 ตอบกลับ

ตาแป๋วเลยคุนแม่ บล็อคหลังหรือดมยาคะแม่

มีอาการข้างเคียงหลังผ่าเสดไหมคะแม่แบบดมยา บ้านนี้ก็ดมยาเหมือนกันค่ะอีก2อาทิตย์ตื่นเต้นมากค่ะแม่ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

น่ารักน่าชังอยากได้ลูกสาวบ้างจังค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

น่ารักมากค่ะ สุขภาพแข็งแรงนะลูก

ยินดีด้วยครับ..เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะ

ขอให้​แข็งแรง​นะคะ น่าเอ็นดู​มาก

ยินดีด้วยคะแม่ ขอให้แข็งแรงๆนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักมากค่ะ😍😍

ยินดีด้วยนะคะน่ารักน่าชังจังเลย

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าชังมากค่ะ