24 ตอบกลับ

VIP Member

น่ารักมากค่ะ จ้ำม้ำมากค่ะ บ้านนี้3เดือน19วันหนัก7-8โลค่ะ พอๆกันเลยอิเเม่อุ้มเเท่บไม่ไหว ส่วนพ่อดับคนอื่นๆนี้อุ้มไม่ไหวเลยค่ะเเม่5555

ตอนนี้พึ่งรถเข็นอย่างเดียว

พอๆกันกับลูกบ้านนี้เลยค่ะ เพิ่งเดือนกว่าเองแต่ตัวฟูมาก เด็กนมแม่ล้วนเหมือนกันค่ะ ภูมิใจในตัวเองมากแต่ก็หนักมากเช่นกัน

🥰🥰🥰

เหมือนกันเลยค่ะ เต้าล้วนไม่เอาขวดเลย เปลี่ยนจุกแพงจุกถูกก็ไม่เอา เอาเต้าอย่างเดียว

ไม่เอาขวดเลยค่ะ

บ้านนี้น้องได้3เดือน20วันเเล้วค่ะ ติดเต้าเหมือนกันเลยค่ะ😆

😍😍😍

ทำไงให้จ้ำม่ำแบบนี้คะ ฮือออ สวรรค์ของคนชอบเด็กอ้วน

กินจุมากคร้าบ

เหมือนกันค่ะไม่เอาขวดเลยไปไหนไปด้วยกันค่ะ

ติดเต้ามากค่ะ

งู้ยย น้องตัวโตกว่าพี่ในเปลอีกค่ะแม่5555

กินเก่งคร้าบ

น่าเอ็นดูมากค่ะ หุ่นจ่ำม่ำมากค่ะ

ขอบคุณครับ

Super Mum

จ้ำม่ำสุด ๆ ไปเลยค้าบบบบ 😍

น่ารัก​น่าชัง น่าหยอกสุดๆ

ค่ะเเม่