43 ตอบกลับ

เค้ากำหนด 28 เม.ย. อยากแตกแล้วค่ะ เจ็บเอวร้าวลงท้องน้อยกับขาหนีบจนเดินไม่ไหวแล้ว

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ กำหนด 11 เม.ษ. ยังเงียบอยู่เลย แอบอิจฉา 55

ขอบคุณนะคะ ตั้งน่าตั้งตา รอ น้องออกมา แร่วละ อีก แค่ 2 วันก็ครบกำหนด

บ้านนี้24เมษาอยากแตกแล้ว มีอาการก่อนคลอดยังไงบ้างคะ😂

มีน้ำเดินค่ะ ไม่เจ็บท้องไดๆเลย โดนยาเร่งเข้าไปผ่ายไป 3 ชัวโมงคลอดค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เค้า 27 เมษายน ยังเงียบอยู่เลย

VIP Member

ยินดีด้วยครับ ขอให้แข็งแรงๆ นะครับ

บ้านนี้ 19 เมษา ยังเงียบกริ้บอยู่เลยคะ

ขอบคุณคะ อดใจนับวันรอ ทุกวัน 😁😁

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะเลี้ยงง่ายๆโตไวๆจ้า

ขอบคุณนะค่ะ

เลี้ยงง่ายๆๆโตไวๆๆน่ะค้ะ

น่าเกลียดน่าชังจังเลย

VIP Member

ยินดีด้วยน่ะค่ะคุนแม่