14 ตอบกลับ

คนแรกได้ลูกชายค่ะแพ้มากมายแต่ท้องแหลมน่ะค่ะแม่ขาวและสวยมากค่ะแพ้ท้องอยุ่5เดือนค่ะถึงหายแพ้ คนที่สองได้ลูกสาวค่ะแพ้มากมายเช่นกันค่ะท้องกลมค่ะแม่ไม่ขาวไม่สวยเลยแพ้ท้องอยุ่5เดือนค่ะถึงหายแพ้

VIP Member

บ้านนี้แพ้หนักจนได้นอนโรงบาลแพ้ตั้งแต่8วีคเพิ่งมาหายแพ้ตอน24วีคค่ะ ตอนนี้33+3วีคแล้วค่ะ ได้ผู้ชายค้ะ

ไม่จิงค่าบ้านนี้ไม่แพ้อาไรเลยแต่ฝันเห็นแต่ผู้ชาย. สุดท้ายได้ลูกชายจิงๆคะ

ขอเราแพ้ท้องแทบตายหมอซาวได้ผู้ชายค่ะ 😂 อาการคนท้องไม่เหมือนกันค่ะแม่

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ ท้องแรกไม่แพ้ ได้ลูกสาว ท้องสองแพ้หนักมาก ได้ลูกชาย

บ้านนี้ไม่แพ้ทั้งท้องชาย ท้องหญิงชิวมาก มีแค่อาการง่วง

ไม่จริงค่า บ้านนี้ไม่แพ้เลย แค่พะอืด พะอม ได้ลูกสาวคะ

VIP Member

ไม่ใช่แน่นอนค่ะ บ้านนี้ไม่แพ้ท้อง แต่ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้ใดๆ ยังได้ลูกสาวเลยค่ะ

VIP Member

ไม่จริงจ้า นี่ไม่แพ้ยันคลอด ลูกสาวค่ะ