56 ตอบกลับ

ไม่จริงจ้า บ้านนี้เจองูหน้าห้องน้ำ งูมันยังเลื้อยวนไปวนมาไม่สนใจเลยค่ะ

ไม่รู้เหมือนกันแต่ว่าพอเราท้องเราเจองูบ่อยมาก ท้อง 7 เดือน เจองู 7 ตัว 55555

จิงค้ะ​มันจะแพ้ตะบะเรา​ มันเลื้อยไม่รอดเลยค้ะ​ เจอบ่อยมาก

ใช่คะจะเป็นเฉพาะกับงูที่มีพิษ แล้วมันสู้คนท้อง4ตาอย่างเราด้วยคะ

VIP Member

นี่ฝันเห็นงูบ่อยมากกก โดยเฉพาะงูเหลือม. คุณแม่อ่อนแรงก่อนงูค่ะ5555

เราเจอกับตัวค่ะ เลื้อยมา ข้างๆ เลย หันไปตกกะใจ วิ่งแทบไม่ทันค่ะ 555

ไม่เจองูนะคะ แต่โดนตะขาบตัวใหญ่ไต่ขึ้นขาเลยค่ะ ช็อคไปเลย 😂😂😂

ไม่ใช่อ่อนแรงค่ะ แต่มันจะไม่หนีคนท้อง ถ้าเข้าใกล้มันก้อฉกค่ะ

ใช่ค่ะ แฟนจะไม่ให้เดินไปที่มืดเลยค่ะ เค้าบอกงูไม่หนีเดี๋ยวไปเหยียบแล้วมันฉกค่ะ

อันไหนดีก็เชื่อค่ะ อันไหนเหนือธรรมชาติเกิน ก็พิจารณาดูค่ะ

ไม่จริงค่ะ เจองูเห่ามันจ้องตาไม่กระพริบเลยน่ากลัวมากก