19 ตอบกลับ

ตอนนี้เราท้องได้ 34 สัปดาห์ค่ะ ช่วงท้อง 12 สัปดาห์ เราก็มีเลือดออกมาแบบนี้ค่ะ เป็นสีสดๆๆ เลยรีบไปหาหมอ หมอก็บอกอาจมีภาวะเสี่ยงแท้งคุกคามได้ พยายามอย่ายกของหนักน่ะค่ะ นอนพักให้มากๆๆๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ของเราช่วง11wก้อมีเลือดออกค่ะ ไปหาหมอเสี่ยงแท้งคุกคาม คุณแม่อย่าเดินเยอะนะค่ะไม่ยกของหนัก แนะนำให้ไปหาหมอตรวจก่อนนะค่ะเพื่อลูกน้อยนะค่ะ

พึ่งผ่านมา 2 วันที่แล้ว ภาวะแท้งคุกคามค่ะแม่ ไปหาหมอๆฉีดยากันแท้งให้ค่ะ ห้ามเดิน ได้แต่นอนเฉยๆ ห้ามทำอะไรเลย

VIP Member

เราออกเท่านี้เลย เราไปหาหมอ เราแท้ง แต่ตอนนี้มีน้องคนใหม่มาแล้วค่ะ รีบไปหาหมอเลยนะคะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ รีบไปหาหมอค่ะ

ตอน5wก็ออกเท่านี้หมอบอกเสี่ยงแท้งคุกคามรีบหาหมอนะคะ

หาหมอเเล้วค่ะ เเต่เลือดยังออก ยากันเเท้งก็กินยุค่ะ

จะออกน้อยออกมาก ไปหาหมอเลยค่ะ ระวังจะเสียน้องนะค่ะ

ขอบคุณทุกคนมากๆนะคะตอนนี้น้องปลอดภัยดีค่ะ🙏💖

แท้งคุกคามค่ะ เราเลือดออกก็ไม่ปวดท้องค่ะ

ของเราปวดท้องมากแต่ไม่มีเลือดออก