29 ตอบกลับ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ตั้งแต่ท้องเลย เงินทุกบาท ที่หามาได้ เพื่อลูก สู้งานทุกอย่าง แต่ก็มีความสุขนะคะ ได้กอดแล้วชื่นใจ อีกอย่าง แม่ต้องสู้กับภาวะซึมเศร้าหลังคลอดอีก แม่สู้อยู่ครึ่งปี จนหายดี แม่สู้ๆนะคะ มากอดให้กำลังใจกันค่ะ❤

สู้สู้นะคะเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะพ่อของลูกติดพนันแม่เขาหาว่าเราใส่ร้ายลูกเขารายรอบแล้วเราเลือกเดินออกมาค่ะตอนนี้ยังดีที่มีแม่คอยซัพพอร์ตเหมือนกันค่ะ😂

เหมือนกันค่ะของเราทิ้งตั้งแต่ท้อง4เดือนตอนนี้ก็ยอมที่เลี้ยงลูกคนเดียวค่ะ..สู้ๆนะ เราก็ไม่ใจอ่อนให้เห็นหน้าลูกเลยค่ะ

สู้ๆครับ ผมก็เป็นคุณพ่อเลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้ครับ

ผู้หญิง. เป็นเพศที่มีความอดทนสูงงงงงงงมากกกกก....เชื่อมะ

ขอให้คุณแม่ทุกคนิดทนสู้เพื่อตัวน้อยของเรานะคะ

Single mom เหมือนกันคะ ตัดสิ่งไม่ดีออกจากเราไปคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้น้องเป็นเด็กดีแข็งแรงนะคะ✌️

สู้ๆนะคะแม่ ทุกอย่างจะผ่านไปด้วยดีค่ะ

VIP Member

สู้คะ ดำเนินชีวิตต่อไปด้วยตัว