10 ตอบกลับ

บ้านนี้พูดก่อนไปซาวด์ว่า อ้าขาให้แม่เห็นนะลูก ไปถึงหมอบอก อ่ะให้ดูเพศก่อนเลย เห็นพอดี ขนาดนอนคว่ำหน้านะเนี่ยะ🤣 แต่อาจไม่เกี่ยวมั้งคะ

ทำใจค่ะแม่เราทั้งจิ้มทั้งดื่มน้ำเย็นพอไปเจอลุงหมอเท่านั้นละหลับจ้าก่อนไปตรวจดิ้นดีมากซาว5ครั้งไม่เจอเพศสักครั้งลุ้นเลยค่ะ

พูดกับน้องค่ะ ว่าขอให้ลุงหมอดูว่าหนูเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย คุยก่อนไปตรวจเลยค่ะ ก่อนเข้าห้องดื่มน้ำเย็นสักแก้วค่ะ

ลองพูดกับลูกดูค่ะ😊 คราวหน้าอาจจะยอมกางขาให้คุณแม่ดูเพศก็ได้ค่ะ😀

อยู่ที่น้องค่ะเเม่ ครั้งหน้าขอให้น้องอ้าขาให้คุณเเม่เห็นนะคะ 🥰

แนะนำให้กินน้ำเย็น ๆ ก่อนเข้าห้องอัลตราซาวด์จ้า

ดื่มน้ำเย็นเยอะๆก่อนเข้าห้องซาวด์ค่ะ

สงสัยน้อง อยากให้ คุณแม่ลุ้น 😜

VIP Member

กินน้ำเย็นช่วยได้ไหมคะแม่

แนะนำอั้นฉี่ไปนะค่ะ