31 ตอบกลับ

ของหนู นับในแอฟ9วีค เมื่อวานมีเลือดออกเลยรีบไปซาวด์ (ยังไม่เคยซาวด์) เจอแต่ถุง ในคอมบอกว่า7วีค หมอให้โอกาส1อาทิตย์ ถ้าไม่เจอต้องขูดออก ต้องเปลี่ยนคลีนิคไหมคะ

8+6 ค่ะ เจอเสียงหัวใจ และเห็นน้องเคลื่อนไหวคะ แต่ยังไม่เป็นตัวคะ

เจอหัวใจ 6 วีคค่ะ แต่ซาวผ่าช่องคลอด เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่

บ้านนี้เจอตอน11วีคจ้าที่เจอช้าเพราะหมอนัดซาวด์ช้าจ้า

5w ตอนแรกก็ไม่เจอคะ เจอตอน8w4d ใจเย็นนะ น้องกำลังโตค่ะ

6.6วีค เจอทางช่องคลอดค่ะ ซาวด์ผ่านหน้าท้องไม่เจอ

บ้านนี้เจอตัวน้องเป็นเม็ดเล็กๆตอน10วีคค่ะ

3เดือนค่ะใจเยนๆนะคะ เคยเป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ไปฝากท้องตอน 5w ซาวเจอน้องตอน7wค่ะ

VIP Member

ใจเย็นๆค่ะแม่ รออายุครรภ์สัก 8-10 วีคค่ะ