120 ตอบกลับ

น้องอารมณ์​ดีมาก​เลย​ บ้านนี้ก็มีความสุข​ทุก​ครั้ง​ที่​น้องดิ้น ทุกครั้งที่​อัลตร้าซาว​น์​เลย

เหมือนกันเลยคะ ดิ้นแล้วแม่มีความสุขทั้งๆที่แม่เจ็บท้อง

เห็นแล้วยิ้มตามเลยค่ะแม่ 55555 อยากให้บ้านนี้ขอยิ้มแบบนี้บ้างนะ อิอิ บ้านนี้ 34w2d รอไปซาวค่ะ

ลุ้นๆคะแม่

VIP Member

บ้านนี้น้องหันน่าหนี หมอซาวอยู่นานก้ไม่ยอม เห็นแต่เพศ อิจแม่ๆบ้านอื่นจัง 😂

เดี่ยวก็เห็นคะ

บ้านนี้33wค่ะน้องขี้อายกว่าจะเห็นก็เล่นเอาแม่กับคุณหมอเหงื่อตกเลยค่ะ

น้องเป็นผู้ชายจ้าแม่

น้องอารมณ์ดีขนาดนี้ คุณแม่ต้องอารมณ์ดีขนาดไหน ยิ้มตามมม น้ำตาปริ่มๆ

แม่เปิดนิทานกับเพลงให้ฟังทุกคืน เพราะแม่เล่าไม่เป็น 😂😂

เอ็นดูจังเลยค่ะ บ้านนี้ลุ้นตอนคลอดเอาจ้าไม่ยอมให้เห็นหน้าเยย

ไม่ยิ้มค้ะแต่ปากจะขมุบขมิบตลอดเวลาไม่รุ้ว่าหิวหรือบ่นค้ะ

เมื่อก่อนนี้ถีบน้ะค้ะยิ่งถ้ายุกะพ่อเค้าจะดิ้นเก่งมากแต่มียุวันนึ่งพ่อเค้าบอกจะเอาลูกไห้ไปยุอุบลตั้งแต่นั้นมาเลิกเลยยังไงก้อไม่ยอมถีบ

ลูกชาย หลับค่ะ 31+4ตอนนั้น ตอนนี้33วีค ไว้รอเจอหน้าทีเดียวค่ะ

จ้า

งื้ออออ...อยากมีโมเม้นนี้😂😂น่ารักมากเลย คุณแม่ซาวที่ไหนค่ะ

แม่ซาวน์คลินิกคะ

ดีจังค่ะ นี่ขี้อาย ซาวทุกครั้งยังไม่เคยเห็นหน้าน้องเลยค่ะ