38 ตอบกลับ

4 ) ค่ะตรวจ NIPT และหาเพศเด็กได้ตั้งแต่ 10 สัปดาห์เลย

ตรวจ NIPT ตอน 12 week ค่ะ รอผล 2 สัปดาห์ ผลปกติ เพศชายค่ะ

บ้านนี้2 ค่ะ เจาะเลือดตรวจ ตอน16วีคค่ะ

ข้อ4ค่ะ ตอน 12 วีค ที่คลีนิค ส่งแลปรามา

3. อัลตร้าซาวด์ร่วมกับเจาะเลือดค่ะ

ตรวจ nipt ค่ะ ทันทีที่รู้ว่าตรวจได้

ตรวจแบบการเจาะน้ำคร่ำค่ะ ตอนนั้น17w

ก็จะมีหน่วงๆที่ท้องหน่อยๆค่ะ และหมอให้พัก2วันไม่ให้ยกของหนักค่ะ และนอนพักผ่อนงดเดินค่ะ ขอโทษที่ตอบช้าจ้า

เจาะน้ำคร่ำค่ะ17week หน่วงมากค่ะ55

พึ่งเจาะเลือดวันนี้เลยค่ะ

ตรวจแบบNIPTค่ะเพราะอายุ35แล้ว