38 ตอบกลับ

ตรวจวันนี้พอดีเลยค่ะ 15สัปดาห์พอดีค่ะ อัลตราซาวน์ร่วมกับการเจาะเลือด แต่ได้เจาะเลือดดูความเสี่ยงน้ำตาลในเลือดสูงด้วย เครียดมากเลยค่ะ

ตรวจ NIPT ตอนสัปดาห์ที่ 12 ผลออกมาเสี่ยงต่ำ รู้เพศลูกด้วยนะคะ ได้ ผู้ชายค่ะ ตอนนี้อายุครรภ์ 19 สัปดาห์แล้ว

VIP Member

ตรวจนิฟตี้ กับเฮลท์สไมล์ ครับได้ลูกชายมา 2 คน 555 เท่าที่สืบมา ราคาถูกสุดแล้ว มีบริการทั่วประเทศเลย

ตรวจ nipt ค่ะ ตอน 12 สัปดาห์ แม่อายุเยอะแล้ว ไหนๆก็เจาะฝากครรภ์เลยเจาะเลือดตรวจทีเดียวเลยค่ะ

ตรวจ NIPT ตอนสัปดาห์ที่ 12 ค่ะ แม่อายุเยอะ ไม่อยากรอตรวจน้ำคร่ำด้วย เลยเลือกวิธีนี้ค่ะ

12500 บาทค่ะ ตรวจที่โรงพยาบาลศรีนครินทร์ ขอนแก่นค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอน 17week ค่ะ ใช้วิธีการเจาะเลือดคุณแม่ผลออกมาเสี่ยงต่ำค่ะ โล่งอก😊

อายุครรภ์14 วีค ตรวจเลือด หมอนัดอีก 28 ธ.ค. ฟังผลเลือดค่ะ

บ้านนี้ตรวจเลือดเจอเสี่ยง1:10เลยไปเจาะน้ำคร่ำผลปกติคะ

TapFluencer

บ้านตรวจเลือดทั้งของพ่อและแม่คะตอนนี้รอฟังผลอยู่คะ

เจาะเลือดนิฟคะ 17 วีค รู้ผล19 วีค เสี่ยงต่ำได้เพญหญิงคะ

ตรวจ Nipt ตอนท้องได้ 12 สัปดาห์ค่ะ ตรวจที่เชียงรายแลบป์

เชียงรายแล็บ ตรวจ NIPT เท่าไหร่หรอคะ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า