33 ตอบกลับ

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ ❤️💕 อยากถามแม่ว่าแม่มีวิธีตัวเองอย่างไรคะ กินอาหารเสริมอะไรรึเปล่า ตอนนี้ก็พึ่งแท้งน้องค่ะ🥺😂

ท้องที่3 เป็นคนแรกค่ะ ได้10w แล้วค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องสมบูรณ์แข็งแรงนะคะ

คุณแม่ดูแลสุขภาพเยอะๆนะค่ะ😊ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกน้อยนะค่ะ

ขอให้ท้องนี้ สมบูรณ์แข็งแรง และขอเป็นกำลังใจให้กับคุณแม่นะค่ะ สู้ๆ✌🏻

ขอให้สุขสมหวังได้อย่างตั้งใจนะคะ สุขภาพเเข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

เปนกำลังใจให้คะแม่แม่บ้านนี้ก็เคยผ่านมาตอนนี้ได้17วีคแล้วคะ

แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ลูกนะคะ สมหวังแน่นอนงานนี้

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกนะคะ ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า👶☺ขอไห้แม่และลูกแข็งแรงนะคะ💝💝

เราก็ท้องที่ห้าเราหมันหลดเลยท้องได้10+2วิคคะ