4 ตอบกลับ

ถ้าอยู่เเบบนี้แม่ลำบากใจมากนะคะ กลับไปอยู่กับแม่อย่างน้อยถึงจะลำบากกายแต่แม่ก้จะไม่ทิ้งคุนหรือเห็นเเก่ตัวเหมือนสามีหรอกคะ คลอดลูกแล้วก้ทำมาหากินช่วยท่านก้ได้คะ อยู่กะคนเห็นเเก่ตัวคนที่ลำบากคือคุนกะลูกนะคะ แล้วถ้าคลอดลูกมาเราว่าหนักกว่านี้เเน่ เราก้เคยผ่านช่วงเวลานี้เหมือนกันคะ แม่เราก้ลำบากเหมือนกันเเต่ท่านก้ยินดีที่จะรับเรากลับบ้านเพราะรักหลานคะ สู้ๆนะแม่ ตัดสินใจดีดีเพื่อลูกและตัวเองคะ

VIP Member

เลือกลูกดีกว่าค่ะ ผช.เค้าแสดงให้เห็นถึงความเห็นแก่ตัวขนาดนี้แล้ว เป็นเราเรายอมกลับไปลำบากดีกว่าค่ะ ไม่ต้องมาเหนื่อยใจแบบนี้

VIP Member

สู้ๆนะค่ะเเม่ ❤️💪✌️

ขอบคุณค่ะ