ทำ IUI ครั้งที่ 2

วันนี้เรากำลังจะไปฉีดน้ำเชื้อรอบ 2 ตัวเราเองพยายามบำรุงให้มากกว่าเดิม(เท่าที่กำลังไหว) ต้มรากปลาไหลเผือกให้สามีกินได้แค่ไม่กี่วัน จริงๆหมอบอกน้ำเชื้อดีแล้ว แต่ไม่ได้บอกรายละเอียดอะไรมาก ซาวน์ล่าสุดหมอบอกแค่เห็นไข่ 3-4 ฟอง แต่หมอคนนี้ไม่ค่อยบอกอะไรเลย วันฉีดเชื้อก็ไม่ได้ซาวน์ดูก่อนด้วย จริงๆก็แอบสงสัยว่าหมอเค้ารู้ได้ยังไงว่าวันนี้ไข่ตก ถึงนัดฉีดเชื้อวันนี้ แต่ตอนนี้คงต้องเชื่อใจหมอแล้วแหละ เราขอกำลังใจเป็นหัวใจจากแม่ๆหน่อยนะคะ อยากให้สำเร็จจังเลยค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

4y ago

✌✌ สู้ๆ ค่ะ