กำหนดคลอดสิ้นเดือนนี้มีใครแตกแล้วบ้างคะ

วันนี้เรา 38+2 กำหนดคลอด 31 ก.ค. ค่ะอยากทราบว่ามีแม่ๆบ้านไหนแอบแตกไปแล้วรึยังคะแม่ตื่นเต้นอยากเห็นหน้าลูกมาก 😂

24 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

31เหมือนกันคะ เจ็บจี๊ดๆมาหลายวัน ไม่แตกสักที55

TapFluencer

แอบแตกมาแล้วค่า18/ก.ค65 19:13นาทีวันจันทร์ค่ะเพศห

Post reply image

28ก.ค ยังไม่มีวี่แววเลย อยากแตกแล้วววว อึดอัด

2y ago

อยากเหมือนกันค่ะ รอทุกวัน

ยังค่ะ กำหนดคลอดสิ้นเดือนเหมือนกันค่ะ

2y ago

เช่นกันค่ะ

บ้านนี้สิ้นเดือนคะแต่ไม่มีอาการไรเลยคะ

2y ago

เช่นกันเลยค่ะ เงียบมาก

สิ้นเดือนเหมือนกันค่ะ ท้องแข็งบ่อย

VIP Member

บ้านนี้กำหนด 26 กค ยังเงียบกริบค่ะ 39 3

39 2แล้ว ยังไม่มีวี่แววเลยค่าาา

เราแตกแล้ว กำหนด 31 ก.ค แตก 15 ก.ค

2y ago

หู้ยย ของเราไม่มีวี่แววเลยยย 🥺

ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ^^

2y ago

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีวี่แววเลย 🤣