9 ตอบกลับ

บ้านนี้ไวมากค่ะปวดท้อง10โมงเปิด1เซน 12.00 เปิด 5 เซน 13.30 เปิด 9เซน (แต่เป็นเคสผ่านะค่ะปวดท้องก่อนกำหนดผ่าไปอีก) ทรมานสุดๆหมอไม่ให้เบ่งกลัวมดลูกแตก ตอนนี้น้องคลอดได้10กว่าวันแล้วค่ะ 😌

บ้านนี้ 39+5 แล้วไม่เคยกระตุ้นซักรอบเลยค่ะ หมอไม่กระตุ้นให้บอกไม่มีข้อบ่งชี้อิแม่นี่งงเลยป่านนี้ยังเงียบอยู่เลยไม่มีที่ท่าว่าจะออกเลยจ้าาา กำหนด 7 เมษา

บ้านนี้กระตุ้นไป2รอบแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะกำหนดคลอด9เมษา

เท่ากันเลย รอบ2พึ่งโดนวันนี้ อยากรู้ว่าอีกนานไหมจะคลอดเหมือนกัน เจ็บสุดๆ

บ้านนี้เปิด1เซนตั้งแต่วันศุกร์จนตอนนี้ยังไม่ออกเลยจ้า

บ้านนี้40wเปิด2เซนมาตั้งแต่11:30จนตอนนี้23:55ยังไม่ออกเลยค่ะ😂

TapFluencer

อันนี้ 38+2 กระตุ้นวันนี้พรุ่งนี้ คลอดเลยค่ะ

ดีจังเลยค่ะ อยากคลอดบ้างจัง😅

มันแล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้ 10+ ชั่วโมง

ใช่ค่ะแม่

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ตามค่ะ