103 ตอบกลับ

บ้านนี้เจอน้องตอน8วีค+5วันนะคะ รอให้ครบ8-10วีคก่อนค่ะ ค่อยตรวจซ้ำอีกที

บ้านนี้5สัปดาห์ยังไม่เจอจ้ามาเจอตอน11สัปดาห์จ้า ใจเย็นๆนะค่ะคุณแม่

5 สัปดาห์ซาวไม่เจอหรอกค่ะ อย่างน้อยต้อง 7 สัปดาห์ และซาวตรงช่องคลอด

เหมือนเราเลย5Wเจอแต่ถุงการตั้งครรภ์ หมอนัดอีกที12กพ.กังวลมากเลย

เป้น เหมือนกัน เรย ค่ะ แม่ หมอนัดซาวส์ใหม่วันพธุนี้เพื่อความชัวส์

ตอนเราไปหาคุณหมอ6สัปดาห์คะก้ไม่เห็นคุณสอดกล้องเข้าไปถึงเห็นคะ

อย่าคิดมากค่ะของเรา8สัปดาห์ยังเห็นเล็กนิดเดียวเองค่ะ สู้ๆๆค่ะ

เราตรวจตอน 6 วีคก็ไม่เจอค่ะ มาเจอ 9 วีค พร้อมหัวใจเต้น ตอนนี้ 15 วีค

เราก็เคยเป็นนะตรวจเจอตอน5เดือนกว่าๆๆว่าม่มีตัวเด็กเช่นกัน

VIP Member

เหมือนเลย ตอนแรกไม่เห็นพอสัปดาห์ที่8เห็นเลยคะโล่งไปเลยคะ