103 ตอบกลับ

ของเราก้อเหมือนกันค่ะได้7สัปดาห์ หมอบอกเจอเเต่ถุงไม่เจอตัวออ่น นัดอีก2สัปดาห์ค่ะ ว่าจะเจอมั้ยถ้าไม่เจอก้อคงเป็นท้องลม เสียใจมาก

ตรวจใหม่ยังค่ะเจอน้องไหม พอดีเป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ​ ไปหาคุณ​หมอตอน5wเจอแต่ถุงตั้งครรภ์​ แต่คุณ​หมอบอกว่าเป็นเพราะน้องยังเล็กมากๆอยู่​ คุณแม่ใจเย็นๆนะคะ​

ตอนเรา5weeks ก็เจอแต่ถุงแบบนี้ค่ะ หมอบอกแบบเดียวกันคุณแม่เลย เราก็ได้แต่สวดมนต์ ไหว้พระ พอได้ตรวจอีกทีตอน7weeksก็เจอน้องค่ะ

VIP Member

ตอนนั้นเรา6wเจอแต่ถุงเหมือนกันค่ะตอนนั้นก็คิดว่าท้องลม เจอน้องตอน9w และตอนนี้อีก2วัน20 w อย่าคิดมาก ทำใจสบายๆนะคะ

บ้านนี้6สัปดาห์​ก้อยังไม่เจอเหมือนกันค่ะเจอแต่ถุงหมอนัดอีก2สัปดาห์​ไปซาวไหม​ อย่าคิดมากน่ะคุนแม่สู้ๆ✌️✌️

บ้านนี้เจอตอน8วีคคร้า เปลี่ยนรพด้วยค่ะ หมอบอกตัวเล็กมากๆเลย สู้ๆนะคะ กินเยอะๆ ตัวเล็กได้เจริญเติบโตค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ เมื่อวานก่อนไปตรวจมาหมอบอกว่ายังไม่เจอเด็ก เจอถุงตั้งครรภ์แต่เล็กมาก หมอนัดอีก2สัปดาห์

เราก้อเป็นคะ หมอเอาออกเมื่อเดือนพฤษภาคมค่ะ ตอนนี้ท้องอีกรอบแล้วคะ ยังกลัวๆอยู่เลยไม่กล้าไปฝากท้อง

วันนี้ไปตรวจมาก็เจอแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะกลัวเหมือนกันค่ะ แต่คุณหมอนัดตรวจใหม่อีก2สัปดาห์ค่ะ

ใจเย็นจ้า ของเรา5w ยังไม่เจอตัวเลยค่ะเห็นแค่ถุง หมอนัดซาวไปอีก1เดือน พึ่งเจอตัวน้องตอน10wค่ะ