1408 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ เกิดขึ้นจากอะไรทำไมน้องเป็นแบบนี้ค่ะ

สู้ๆนะตัวเล็กเด่วก็หายแล้วนะ คุณหมอเก่งยุแล้ว

ยิ้มตอนเห็นภาพนี้เลยค่ะ สู้ๆนะคะ คุณแม่คุณลูก

สู้ๆเป้นกำลังใจให้ทั้งแม่ทั้งลูกน่ะค่ะ✌✌

เป็นกำลังใจให้นะคะ คุณแม่และลูกน้อยด้วยค่ะ

สู้ๆ นะคะ รอยยิ้มของตัวน้อยจะทำให้เรายิ้มได้

ยิ้มนี้ชื่นใจคุณแม่ที่สุดนะลูก แข็งแรงๆนะคะ

หายๆไวๆนะค้าา เดี๋ยวนี้หมอเก่งเยอะแยะเลยยยย

น้องจะหายได้ใช่ไหมคะคุณแม่ รักษาได้ใช่ไหมคะ

สู้ๆนะคะคนเก่ง เป็นกำลังใจให้หนูหายไวไวนะคะ