30 ตอบกลับ

เชื่อใจคุณหมอ หลังคลอดให้นมลูกจากเต้านะคะ จะผอมไวมากค่ะ

แม่ก็ตั้งใจจะให้นมเองและขยันปั้มเยอะๆค่ะจะได้ผอมไวๆ ท้องแรกด้วย ตอนนี้คุณพ่อบ้านนี้ชอบล้อมาแม่เหมือนอึ่งอ่าง แม่ก็เครียด5555

VIP Member

บ้านนี้ตอน29 w 1,041เองคะ หมอบอกตามเกนดีแข็งแรงคะ

ของเรา36วีค น้ำหนักน้องแค่2000เองค่ะ เครียดมาก

อย่าเครียดนะคะ บำรุงต่อค่ะ น้องคลอดมาแข็งแรงสมบูรณ์นะคะ

ถ้าหมอบอกว่าตามเกณฑ์ ก็ไม่น้อยไปค่าา

VIP Member

บ้านนี้ 29 สัปดาห์ น้องน้ำหนัก1785กรัมค่ะ

กินผลไม้ทุกวัน...ส่วนแม่น้ำหนักขึ่น15โลค่ะ

VIP Member

หมอบอกตามเกณฑ์ก็หายห่วงค่ะ

30weekค่ะผู้หญิงน้ำหนัก1443g

ยังโตได้อีก เราจะบำรุงกันต่อ สู้ๆค่ะฮึ๊บๆ 😍

ของเราตอน30w. ลูกหนัก 1756 g. ค่ะ

กำหนดคลอด6ตุลาจ้า

ยังขึ้นได้อีกค่ะ ปกติค่ะ

นน.แม่ไม่ขึ้นบางทีก็ลงลูกค่ะ อย่าคิดมาก

ไข้ต้มวันบะ3ฟองค่ะ