10 ตอบกลับ

ตอนเรา15w คุณหมอก็ทำสัญลักษณ์เพศไว้ในสมุดพร้อมกับเครื่องหมายคำถามค่ะ แปลว่าน่าจะเพศนี้นะ แต่ยังไม่ชัวร์100% ของคุณแม่คุณหมอน่าจะเห็นว่าเป็นผู้หญิงค่ะ

อ่อ ขอบคุณค่ะ

วันนี้ก็ไปซาวด์มาเหมือนกันค่ะ เเต่ในสมุดหมอไม่ได้เขียนอะไรเลย ตอนซาวด์หมอก็ไม่ได้บอก ว่าชายหรือหญิง ใบซาวด์หมอก็ไม่ได้ให้มา

บ้านนี้หมอไม่ได้ให้มาจ้ะ อุส่าต์ดีใจนึกว่าหมอจะเเนบมากับสมุด

หมอไม่ได้เขียนแต่วง ไม่แน่ใจนะคะว่าบอกเพศหรือป่าว แต่ถามหมอตอนซาวเขาบอกเปนผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ฝากคลินิกค่ะ หมอซาวให้ทุกเดือนเลยค่ะ อธิบายรายละเอียดดีมากค่ะ

สัญญลักษณ์นี้บอกเพศหญิงนะคะ แต่ยังไงถามหมอให้ชัวร์ๆอีกทีนะ ยินดีด้วยจ้า

แม่ว่าอาจจะใช่คะ รอบหน้าไปอย่าลืมถามคุณหมอนะคะ ((:

จ้า ..ลุ้นแล้วลุ้นอีก ถ้าเป็นไปตามที่หมอเขียนเป็น ผช รึ ผญ ค่ะ

มีลูกศรชายค่ะ อันนี้ไม่มีเป็น ผญค่ะ

หมอเขียนเหมือนกัน ของเราผู้ชาย

ในใจก็คิดว่า ผญ จ้า

VIP Member

เพศหญิงรึป่าวคะ

ในใจแม่ก็คิดว่า ผญจ้า..

บอกเพศค่ะ

แบบนี้ ผช รึ ผญ ค่ะ

ผญค่ะ