42 ตอบกลับ

VIP Member

ขอบคุณทุกคนมากค่ะ วันนี้ได้ไปฝากครรภ์​แล้วน้องได้ 16วีคแล้วค่า ❤️🙏

ท้องค่ะ มันชัดมากตั้งแต่แม่ตรวจครั้งแรกเลยไปฝากครรภ์เลยค่ะแม่

ขอบตุณมากค่า😊🙏

จางแล้วขึ้นสองขีด ยังไงก็ท้องคะ ไม่มั่นใจตรวจที่รพ.เลยคะ

ท้องค่ะเเต่ถ้าอยากชัวร์ไปที่โรงบาลเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ พรุ่งนี้ว่าจะไปหาหมอแล้วค่า

จะเข้ม จะจาง ถ้าขึ้น 2 ขีดก็ท้องจ้าแม่🥰

VIP Member

ขึ้น 2 ขีดยังไงก็ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยจร้า เตรียมฝากครรภ์ได้เลย❤️

2ขีดจาง ก็ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ชัดแล้วค่ะแม่ ดีใจด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ🙏😊

ท้องแน่นอนชัวเลยคะแม่