45 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด30สิงหาจ้า แต่ยังไม่ได้ไปอันตซาวว่าอายุครรเท่านี้ไหหมอที่อนามันได้เขียนไว้ในสมุดค้ะต้องซาวใช่ไหมค้ะถึงจะรู้ว่าได้กี่สัปดา

1/สค/66 ค่ะ 12wแล้วมีอาการแพ้บ้างชอบของเปรี้ยวไม่ชอบหวาน (แม่อยากได้ผู้หญิงเพราะพี่เป็นผู้ชาย)

ขอให้แม่สมหวังนะค่ะ

กำหนด คลอด 27 สิงหาคม แพ้ท้องหนักมากหงุดหงิดง่าย กินก็อ้วก อยากกินแต่ของเปรี้ยว เบื่ออาหาร

วันเดียวกันเลย อดทนนะคะคุณแม่ เราผ่านช่วงแพ้มาแล้ว ค่ะ

เราอยากคลอดสิงหาคมนะ...เพราะเป็นเดือนเกิดเรา คุณหมอกำหนดคลอดวันที่ 31กรกฎาคม😅😅

อาจจะผ่านไปถึงสิงหาก็ได้ค่ะ คุณแม่ฮึบๆไว้ 🥰

ทางนี้ก็สิงหาค่ะ กำหนด19/08/66 ดีใจเพราะเกิดเดือนเดียวกับแม่เลยค่ะ😊

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่

ลุงหมอบอกตัวเล็กมากๆเหมือนกันค่ะ ตอนซาว 6w6d กำหนดคลอด23สิงหา66

คุณแม่บำรุงเยอะๆนะคะ

สิงหาเหมือนกันคะ 7 สิงหา มองเห็นสันจมูกแล้วแม่

จมูกพ่อพ่อ😂

เท่ากันเลย8สัปดาห์2วันแต่ยังไม่ได้ซาว์ดสักครั้ง

ค่ะวันเดียวกันเลยแม่

13 สค 66 ค่ะ แต่คงคลอดก่อน เพราะท้องน้องแฝดค่ะ

งุ้ยยินดีด้วยนะคะ 🥰💖

12สค66 คะ❣️ กำหนดคลอด ตอนนี้น้องได้10Wแล้ว