2 ตอบกลับ

Super Mum

บ้านนี้เมื่อวันอังคารโดนตรวจภายในหมอก็บอกเหมือนกันว่าถ้ามีมูกออกแต่ไม่ปวดท้องก็ไม่ต้องไป นอกจากปวดท้องถี่หรือน้ำเดินถึงจะไป วันต่อมามีมูกปนเลือดออก เราก็ดึงดันไป รพ. หมอก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ก็ติดเครื่อง nst ดูการบีบถี่ของมดลูกและฟังเสียหัวใจน้อง ปกติทุกอย่าง หมอเลยให้กลับบ้านค่ะ 😂😂😂

บ้านนี้ไม่ได้ไปเลยค่ะตอนนี้รู้สึกเจ็บท้องกำลังดูเรื่อยๆว่าจะเจ็บถี่ไหม ตื่นเพราะเจ็บท้อง5555

Super Mum

ใช่ค่ะ เพราะตรวจภายในทำให้เลือดออกอยู่แล้วค่ะ ถ้าปวดท้องด้วยถึงไปดีกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ🥰🙏