กำหนดคลอดวันนี้

วันที่15-16ที่ผ่านมาเราปวดท้องน้อยแบบจีดๆเราเลยไปหาหมอค่ะแต่เค้าบอกเจ็บเตือนถ้ามีมูกเลือดหรือน้ำเดินค่อยมาใหม่ค่ะให้กลับบ้านมาดูอาการเพราะปากมดลูกยังไม่เปิดวันนี้เป็นวันกำหนดคลอดเราแล้วค่ะช่วงประมาณตี1:39มีอาการปวดท้องแต่ไม่มีมูกเลือดไม่มีน้ำเดินด้วยแต่ปวดท้องมาเรื่อยๆจนตี4พึ่งเบาลงค่ะเราท้องแรกด้วยนับความถี่ของอาการปวดไม่เป็นกลัวว่าไปหาหมอจะให้กลับมาดูอาการอีกค่ะวันนี้หมอนัดพอดีค่ะก็เลยว่าจะรอเช้าทีเดียวจะได้ไม่เสียเวลา ถ้าไม่ไปจะเกิดอะไรขึ้นไหมค่ะกังวลค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

คลอดหรือยังคะแม่