72 ตอบกลับ

ขอให้น้องหายไวๆนะค่ะ ตอนคลอดน้องก็เข้าห้องป่วยเด็กเลยใส่อ๊อกซิเจนเหมือนกัน หมอบอกว่าน้องหายใจเหนื่อย และภาวะน้ำตาลต่ำ น้องค่อยๆปรับตัวแล้วก็ดีขึ้นค่ะ แต่เวลาเราเห็นลูกเป็นแบบนี้แทบขาดใจเลยค่ะสงสารลูกจับใจมาก สู้ๆนะคะคุณแม่ ✌🏻✌🏻✌🏻✌🏻

11วันเหมือนกันเลยค่ะพอถอดออกก้ตัวเขียวเหมือนกัน ทรมารจิตใจแม่มากๆอยากจะเป็นแทน นับวันรอลูกแข็งแรงอยุ่เหมือนกันค่ะ

VIP Member

ขอให้น้องออกจากห้องicuได้เร็วๆนะคะ คุณแม่อย่าเครียด เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะ✌✌

สู้ๆค่ะคุณแม่ เปนกำลังใจหั้ยค่ะเดี่ยวน้องก้อดีขึ้นเองค่ะ

ขอให้อาการน้องดีขึ้นเรื่อยๆได้กลับบ้านพร้อมกันนะคะแม่

ขอให้คุณพระช่วยคุ้มครองให้น้องหายเร่วๆนะค่ะคุนแม่

คนเก่งสู้ๆนะค่ะ หนูต้องหายกลับบ้านพร้อมแม่หนูนะ

VIP Member

สาเหตุเกิดจากอะไรคะแม่ ขอให้น้องหายไวๆนะคะ✌️✌️

ขอให้น้องหายเร็วๆเป็นกำลังใจให้คุณแม่ด้วยนะคะ

ขอให้น้องหายไวๆนะคะแม่ สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้