58 ตอบกลับ

เรา21ตุลากลัวเหมือนกันคะ กลัวตอนกรีดกับตอนเย็บอะ

ท้องแรกค่ะกลัวตอนปวดท้องเพราะไม่รู้ว่าปวดยังไง

ตอนนั้น ไม่ได้สนใจเรื่องกีด เจ็บท้องอย่างเดียว

VIP Member

บ้านนี้กลัวทั้งกรีดทั้งเย็บเลยคะ กำหนด28ค่ะ

ไม่ต้องกลัวหรอกค่ะแม่เราไม่รู้สึกอะไรหรอก

ไม่รู้สึกเลยคะ ตอนหมอกรีด ตอนเย็บนี่แหละคะ

ตอนกรีดไม่เท่าไหร่คะ กลัวตอนเย็บมากกว่า 😅

ปวดท้องอยู่ค่ะ กรีดแผลนี่แทบไม่รุ้สึก✌✌

กลัวตอนกรีดเหมือนกันค่ะ ตอนเย็บด้วย🥺🤣

กำหนดคลอด7ตุลาจ้า เเอบกลัวหน่อยๆ😅