58 ตอบกลับ

VIP Member

4เดือน6วันคะ ไม่ค่อยจ่ำม่ำเหมือนใครเค้าแต่นน.ตามเกณฑ์ ปกติ แต่แม่อยากหยิกอยากตีตลอดหมั่นเขี้ยวว

มุมกล้องคะแม่ - - ต่างกับแขนเลยคะ ลองดูดีๆ55555

น่ารักค่าาา ใครว่าน้องไม่น่ารักอะใจร้ายมาก​ค่ะ

VIP Member

ใครบอกไม่น่ารักค่ะ น้องน่ารัก น่าเอ็นดูมากๆค่ะ

น้องน่ารักนะคะคุณแม่ อันนี้ 1เดือน26วันค่ะ

น้องฟ้า 7เดือนจ้า หนูเหมือผู้ชายมากกกกก

VIP Member

22วันคะ ด.ช นะครับ 555มีแต่คนทักว่าเป็นผญ

ไม่ค่อยจ่ำม่ำแต่พุงป่องมากค่ะ 😂😂

น่าฉังจังค่ะ

เอ็นดูความแก้มป่องของน้องจังค่ะ

ปลาวาฬ​คับผม​ 2เดือน14วัน

สมบูรณ์มากค่ะ 2 เดือน6.4 โลเลย