13 ตอบกลับ

VIP Member

เปิดเพลงให้ฟังค่ะ หรือไม่ก็ทานน้ำเย็นหรือของหวาน ส่วนตัวใช้Appช่วยบันทึกจำการดิ้นด้วยค่ะ บางทีจำก็ลืมเลยใช้แอฟสะดวกดีค่ะ

ตามนี้เลยจ้าแม่ ถ้าดิ้นน้อย หรือดิ้นต่ำกว่า10ครั้ง/วัน ก็ไปหาหมอนะคะ

หมอบอกให้กินน้ำหวานแล้วคอยดูสักพักคะถ้าไม่ดิ้นให้กลับไปพบหมอค่ะ

VIP Member

ลองกินน้ำหวานนะคะแล้วก็ลองเปิดไฟฉายโทรศัพท์ส่องท้องทั่วๆ

นอนคร่ำสักพักคะ หาหมอนมาหนุนไว้ด้วย กระตุ้นได้ดี

ดิ้นน้อยหรือไม่ดิ้นพบหมอเลยค่ะ เพื่อความสบายใจ

น้ำปั่นเลยจ้า เขย่าๆพุงหน่อยปลุกๆๆ😂

บ้านนี้กินน้ำเย็นจ้าา ลูกจะดิ้นตลอด

ลูกเราชอบดิ้นตอนหิวค่ะ. ดิ้นแรงมาก

ช่ายค้ะอิ่มมก้อเงียบบหิวก้อเริ่มดิ้นน55

ถ้าลูกม่ดิ้นให้ไปหาหมอเลยค่ะ