12 ตอบกลับ

บ้านนี้ร่วงหลังคลอดเยอะมาก จนน้อง 4 เดือนกว่ายังไม่หยุดร่วง เลยไปตัดสั้นค่ะ หลังจากตัดมาผมร่วงลดลงมากค่ะ ตอนนี้น้อง 7 เดือนผมไม่ร่วงหนัก ๆ เหมือนเมื่อก่อนแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ลูกได้สามเดือนแบ้ว ร่วงหนักเหมือนกันค่ะหวีผมแต่ละทีนี่ได้เป็นกำ

บ้านนี้ท้องได้5เดือนยังร่วงเยอะเลยคะ หลังคลอดไม่อยากจะนึกภาพเลย

VIP Member

ร่วงตั้งแต่ 2 เดือน ตอนนี้ 5 เดือนแล้วยังไม่หยุดร่วงเลยค่ะ

เดี๋ยวก็ร่วงลดลงเองค่ะ ตัดสั้นก็ไม่หาย 😂😂😂

เป็นค่ะร่วงประมาณ2-3เดือนก็ดีขึ้นค่ะ

โบราณบอกลูกจำหน้าได้เป็นธรรมดาค่ะ

ปกติคาะเป็นการปรับสมดุลฮอโมนค่ะ

เหมือนกันค่ะปกติค่ะแม่

1ขวบยังล่วงอยู่ค่ะ