19 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะร้องทั้งคืนต้องอุ้มเดินตรอดน้องได้1เดือน20วันคะ

เริ่มเข้าเดือนที่ 4 จะดีขึ้นเองค่ะ บ้านนี้น้องอ้อน 3 เดือนค่ะ

VIP Member

พยายามปลุกตอนกลางวันบ่อยค่ะเดียวน้องก็ไปรับตัว

เเม่กลางคืนน้องนอนปิดไฟ มีหลอดไฟเล็กเปิดไว้ไหมค่ะ

ปิดไฟไว้ค่ะเวลานอน.แต่นอนก็ไม่ยอมนอนค่ะ

กลางวันพาเดินเล่น​ข้างนอกบ้าน​จะได้ตื่นตา​

พยายามเล่นกับน้องตอนกลางวันเยอะๆ คะ

บางวันกลางวันก็ไม่ค่อยนอนนะพอกลางคืนก็ไม่นอนเหนือนเดีมค่ะแม่ไม่รู้จะทำไงแล้ว😂

กลางวันพามาเดินเล่นข้างนอกบ้างจ้ะ

หัดนอนกลางวันไหน้อย ค่ะ

เคยทำแล้วค่ะแต่ไม่ได้ผล😂

*+*