15 ตอบกลับ

19สัปดาห์4วันวันนี้คุนหมอนัดซาว ไม่ให้เหนหน้าเลยเหมือนกันค่ะ​นอนคว่ำหน้า แต่รุ้เพศ​ คุนหมอบอกคุนแม่ได้ลูกสาว​ วินาทีนั้น​ น้ำตาไหลเลยเพราะเรายากได้ลูกสาวมาก

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่🥰🥰

VIP Member

น้ำหนักเกินเกณฑ์อยู่นะคะ ลูกเราก็เกินนิดหน่อย หมอซาวน์เราบอกตรวจเบาหวานยังครับ แต่หมอจุฬาที่ฝากท้องบอกเกินหน่อยไม่เปนไร ดีกว่าลูกตัวเล็ก

ไปซาวมาเมื่ออาทิตก่อน20w ตอนหทอยังไม่มาดิ้นไม่หยุดเลยพอหมอเข้าห้องมาหลับเฉยคว่ำใส่ด้วย😅 แม่นี่เกาหัวเลย พอซาวเสร็จตื่น

22weekเหมือนกันค่าาา คว่ำหน้าไม่ให้เห็นเหมือนกัน บ้านนี้น้ำหนัก457กรัม คุณหมอบอกตัวใหญ่นะคะ ไซส์ฝรั่งเลย😅😅😅

บ้านนี้ 20w4d นอนหงายโชว์คุณหมอเลยค่ะ ว่าแต่น้ำหนักที่แม่บอกก็อยู่ในเกณฑ์นะคะ ทำไมคุณหมอบอกน้อย

ใช่ค่ะแม่แอบ งง เลย😅😅

ลูกบ้านนี้เห็นหน้าตลอดเลยค่ะ เเต่อัลตราซาวด์ล่าสุด22W5d หั่นตูดให้เลยจ้า

😂😂🥰🥰

เหมือนกันค่ะ ซาวด์ 2 รอบ ไม่เห็นหน้าเลย ไม่โชว์เลยคุณแม่ก็ยากเห็นหน้าบาง

ใช่เลยค่ะ🥰🥰

คว่ำเหมือนกันค่ะ ตอนนั้นซาวด์19w5dตอนนี้22wแล้วค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ🥹

น้องน่าจะขี้อายคุณแม่😅🥰🥰

บ้านนี้ 19 วีคคว่ำหน้าเหมือนกันค่ะแม่ มองยังไงก็ไม่เห็นเลย

ใช่เลยค่ะแม่น่าจะขี้อาย🤣🤣🥰🥰

TapFluencer

20w ค่ะ น้ำหนักน้อง 509 แล้วค่ะ ให้เห็นหน้าตลอด ลูกสาวค่ะ