3838 ตอบกลับ

ตอนนอนค่ะ ไม่ว่าจะนอนกลางวันหรือกลางคืนดิ้นตลอดเหมือนแกอึดอัดแม่นอนไม่ถูกท่าหรือปล่าไม่รู้บางครั้งนั่งหลับก็มี

แล้วเเต่วันค่ะ เเต่ส่วนมากจะชอบดิ้นกลางคืนมากกว่า เวลาประจำคือ5ทุ่ม-ตี2ค่ะ พอคลอดมาน้องก็จะตื่นเวลานี้ประจำเลยค่ะ

ดิ้นทั้งวัน เวลาที่ลูกจะดิ้นมากที่สุดก็ก่อนนอนค่ะ ต้องให้ลูกดิ้นให้สาแก่ใจก่อน อิแม่ถึงจะนอนได้ค่ะ ลูกดิ้นแรง😂😂

ดิ้นทั้งวันแต่ไม่ค่อยแรงมากแต่ก็ก็รู้สึกได้ แต่ที่ดิ้นแรงจนแม่สะดุ้งก็ตอนตี 5 นี่หละค่ะ เหมือนจะปลุกแม่ไปด้วยเลย

ทุกๆ 20 นาที ดิ้นแบบจริงๆจังๆแรงๆดิ้นแบบไม่รู้จักเหนื่อย วันละ 2 เวลา ช่วง 11.30 น. และ 5 ทุ่มครึ่ง ของทุกวัน #แรงเยอะลูกชาย

ของเราดิ้นช่วงเช้าและกลางคืน ดิ้นแรงตั้งแต่6เดือน ดิ้นหนักขึ้นเรื่อยๆจนตอนนี้38wแล้วค่ะก็ยังดิ้นแรงอยู่ค่ะ

ดีใจด้วยนะค่ะ..ตื่นเต้นแทนจริงๆ..ใกล้คลอดได้เจอหน้ากันแล้วนะค่ะ 38 w

VIP Member

ดิ้นตอนเช้ามืดและหลังกินข้าว เช้าเที่ยงเย็นและกลางคืนจ้าา แต่ที่ดิ้นดีสุดคือเวลานอนตะแคงค่ะ😊

ตอนกินข้าวคะ ดิ้นแรงมากแม่บอกถ้าดิ้นแรงแสดงว่าชอบอาหารแบบนี้แต่นี้ดิ้นทุกครั้งที่กินสงสัยจะชอบกินทุกอย่าง 🤣😂

เช้ามืดปวดจนฉี่จะราด สายๆกินเสร็จก้ดิ้นตลอด ตกเย็นเวลาโดนพ่อแกล้ง สู้กันน่าดูจนต้องจับแยกเลยคะ อิแม่ฉี่จะแตก 30w+2

ส่วนมากบ้านนี้จะชอบดิ้นตอนกลางคืนจ้า ช่วงที่เเม่จะนอน พอแม่จะนอนทีไร เหมือนลูกรู้ รีบลุกมาต้อยมวยทันทีค่ะ