3838 ตอบกลับ

ดิ้นทั้งวันค่ะ แม่จะอาบน้ำ กินข้าว เดินเล่น นั่งเล่น ก็ดิ้นเก่งทุกเวลาเลยค่ะโดยเฉพาะเวลานอนนิ่งๆเป็นช่วงที่สนุกสุด55555555

30week แล้วดิ้นทั้งวันทั้งคืนเลยค่ะ กลางคืนยิ่งดิ้นเยอะกว่ากลางวันอีก บางคืนน้องก็ดิ้นแรงเกินนอนไม่หลับทั้งคืนก็มีบ่อยค่ะ

จะดิ้นบ่อย​ ดิ้นแรงตอนจะนอนค่ะ​ ถ้านับการดิ้นคงไปถึง50-60ครั้งต่อวันอ่ะ55​ แต่ช่วงเช้า​ ช่วงกลางวันก็จะดิ้นประมาณ​10ถึง15ทีได้

ตหลอดเวลาเลยค่ะจะไม่ดิ้นแค่ตอนแม่กินข้าวอิ่มใหม่ๆแต่เดวก็ดิ้นและหนักสุดคืตอนจะนอนค่ะนอนไม่หลับเลย🥰😘🤰เด็กเอยเด็กดื้อ

ดิ้นทุกเวลาค่ะของเราเหมือนเค้ารู้เรื่องว่าทำอะไร พูดอะไรด้วย ก็ดิ้นตอบกลับ แต่ดิ้นแรงมากๆถีบด้วย เด็กชายค่ะ 6เดือนแล้ว 🥰

บ้านนี้ช่วงเช้าไม่ค่อยดิ้นค่ะตื่นสายทั้งแม่ทั้งลูก จะดิ้นหนักๆก็ตอนดึกๆค่ะและจะหยุดดิ้นเมื่อเปิดกล้องเตรียมถ่ายวีดีโอ

จิงคะ ถ่ายไม่เคยทัน🤣

ตอน 5ทุ่ม เที่ยงคืนค่ะ ดิ้นเก่งมากๆ ยิ่งเปิดเพลงให้ฟังนี่นางชอบมาก เหมือนอยากออกมาเต้นเลยค่ะ (แต่แม่เปิดเพลงโมสาร์ทนะ 55555)

บ้านนี้ดิ้นแทบจะทุกเวลา แต่จะดีแรงๆก็ช่วง ก่อนนอน ตี1ตี2 แล้วก็6โมงเช้า แล้วก็เวลาพ่อเค้ามาจุ๊บท้อง และเวลาก็คุยด้วย♥️☺️

ดิ้นหลังกินข้าวเสร็จไม่เท่าไหร่ แม่จะนอนทีไรทั้งเตะทั้งถีบทั้งโก่งจนแม่ร้องโอดโอย ต้องให้พ่อมาลูบถึงจะยอมนอนพร้อมกัน

กลางคืนคะ บ้านนี้จะคึกมาก ยิ่งเวลาคุณพ่อคุยกับลูกนะคะ ยิ่งสนุกคะ แม่อย่างเรานี่ท้องเบี้ยวไปข้างเลยคะ บ้านนี้7เดือนกว่า