3838 ตอบกลับ

บ้านนี้คุณพ่อชอบแอบหนีไปปาร์ตี้ สงสัยลูกจะได้เชื้อพ่อมาเเรง เปิดผับกันทั้งวันเลยค่าาา ยิ่งตอนทานข้าวเสร็จมีจุก #แอบแซวคุณพ่อนิดนึง

ทั้งวัน จะดิ้นมากหน่อยตอนกลางคืน พ่อจับท้องหรือได้ยินเสียงไม่ได้เลยดิ้นดีมากๆ 3ทุ่มเค้าจะเล่นกันทุกวัน เปิดนิทานเปิดเพลงให้ฟังค่ะ

หลังกินข้าว แต่ลูกตื่นช่วงกลางวัน 10.40-11.50 กลางคืนตื่นช่วง 22.00-23.30 น.😁 ถ้าเรากินผักลูกจะดิ้นไม่แรง แต่ถ้ากินไก่ทอด กล้วยทอด ดิ้นแรง😂😂😂😂😂 24w+4

30+3 น้องนอนเยอะ รึดิ้นเเต่แม่ไม่รู้สึกก็ไม่รู555 ทุนเดิมพุงแม่หนาอยู่แล้ว ไปหาหมอหมอบอกว่าน้องดิ้นดี แต่อิแม่ก็กังวล บางวันไม่ดิ้นเลย

VIP Member

เวลากินข้าวเสร็จใหม่ๆ ค่ะ ตอนท้องว่างก็ดิ้นดี ตอนกลางคืนกับตอนเช้าก็ดิ้นเก่ง แม่ยังไม่อยากตื่นเท่าไหร่เลย แต่ลูกในท้องดิ้นแล้ว😊😊

บ้านนี้ 20 week จะดิ้นตอนเราตื่นค่ะ พอเรานอนเค้าก้อจะนอนพร้อมเรา ไม่รุ้สึกว่าตน้องดิ้นเลยค่ะตอนนอน พอแม่ตื่น 20 นาทีน้องจะดิ้นโชว์เลย ❤️

ดิ้นทั้งวันค่ะ กลางคืนไม่ค่อยดิ้น หรือเราไม่รู้สึกตัวเอง แต่เวลาเอามือว่างจุดที่เคยดิ้นจะรู้สึกว่าเขาขยับสู้มือเลยค่ะ 😁😁😁😁

VIP Member

ดิ้นตลอดจ้า แต่เวลาที่ชัดเจนบ้านนี้ ตอน6โมงเช้า เหมือนได้ยินเสียงนาฬิกาปลุก กับตอน6โมงเย็น สองช่วงนี้เป็นเวลาที่แน่นอนของเค้าเลย

ทุกๆ 2 ชม. เลยคะ แรงทั้งกลางวันกลางคืน แต่ช่วงนี้คุณเขาชอบตื่นมาลั๊นลากลางคืนหนักหน่อย. อิแม่นอนยากมากคะ, 😶🤐😒✌🏻🤰♥️

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ ชัดเจนตั้งเเต่4เดือน ตอนนี้จะ7เดือนเเล้ว ดิ้นทั้งวัน ทั้งคืน เป็นระยะๆ ทำไห้สังเกตน้องง่ายดีค่ะ โชคดีมากเลย