3838 ตอบกลับ

ดิ้นทั้งวันเลยค่ะ​ กลางคืนก็ดิ้นค่ะ​ จนคุณพ่อเค้าบอกว่า​ดิ้นเก่งนะเนี่ย

กลางคืนกับตอนเช้าจ้า ดิ้นแรงเป็นพิเศษ ในระหว่างวันมีดิ้นบ้างเล็กน้อยจ้า

บ้านนี้ดิ้นตลอดค่ะ แต่ตอนทำงานบ้าน เวลาเห็นื่อยน้องจะไม่ดิ้นคร้า ☺️☺️☺️

ตอนกลางคืนเลยค่ะ ยิ่งดึกๆนี่ยิ่งสนุกใหญ่เลย แม่นี้แทบไม่ได้นอนเลยค่ะ😂😂

ดิ้นช่วงก่อนนอนค่ะ คุนพ่อเอามือวางบนท้องแม่ ลูกก็ดิ้นใส่มือคุนพ่อเลยค่ะ

31วีคแล้วค่ะบ้านนี้ชอบดิ้นเวลาหิว จะดิ้นเเรงแบบม้วนตัวเลย สงสียคงหิวจัด😁

VIP Member

กลางวันดิ้นเวลากินค่ะ แต่กลางคืนนี้ดิ้นแรงเหมือนตีลังกาในท้องแม่เลยค่ะ

ชอบดิ้นตอนประมาณตี 4:00 น.ยันเช้าเหลืออีกเวลาช่วงสายๆยันเที่ยงบางทีก็ 16:00 น

ดิ้นช่วงตี5 6โมง ช่วงกลางวันจะดิ้นพอให้แม่รู้สึก4ทุ่มจะดิ้นแรงเป็นพิเศษ

ดิ้นเวลากลางคืน เช้าตื่นนอน และเวลานอนหงายเปิดเพลงลูบท้องเล่นค่ะ