3838 ตอบกลับ

บ้านจะดิ้นกลางวันสะส่วนใหญ่คะ ตอนกลางคืนไม่ค่อยดิ้นคะ น่าจะหลับพร้อมแม่🤣🤣🥰🥰🥰

ดิ้นทั้งวันค่ะ..ยกเว้นตอนบอกให้พ่อเค้าดูลูกดิ้น ..ดิ้นๆอยู่หยุดทันทีคร้า😆😂😁

VIP Member

ดิ้นเยอะช่วงเช้าตื่นนอนและก่อนนอนหลัง 21.00 น. ระหว่างวันดิ้นบ้างแต่ไม่ค่อยบ่อยจ้า

ดิ้นตอนเช้ายันก่อนนอน เพราะก่อนนอนชอบบอกกับลูกว่านอนกันน่ะได้เวลานอนเเล้ว ☺️😆

ดิ้นทั้งวันค่ะ เช้า สาย บ่าย เย็น ยกเว้นตอนคุณแม่หลับแล้วก็ช่วงที่คุณพ่อจับท้อง

ดิ้นเช้า เที่ยง เย็น ก่อนนอนคะ ส่วนมากจะดิ้นเวลาหิว กับหลังทานอาหาร นอกนั้นหลับ55

ดิ้นแต่เช้า6โมงเลยค่ะแล้วก็ดิ้นต่อทั้งวันแต่ 4-5ทุ่มน้องน่าจะนอนจะดิ้นน้อยลงจ้า

ดิ้นตลอดทั้งวันค่ะ จะเยอะสุดก็ช่วงกลางคืน พอพ่อเขาพูดคุยด้วยเขาก็จะตอบสนองค่ะ

ดิ้นทั้งวันทั้งคืนค่ะ สองชั่วโมงดิ้นสามชั่วโมงดิ้นค่ะดิ้นเก่งแม่แทบไม่ได้นอน

สังเกตดูชอบดิ้นช่วงก่อนเที่ยงไปถึงบ่ายๆค่ะ มาดิ้นอีกทีตอนเย็นจนถึงดึกๆเลยค่ะ