3838 ตอบกลับ

เช้า สาย บ่าย เย็น กลางคืน มาเป็นช่วงๆ เลยค่ะ ชอบมากๆ แม่ตื่นก็รุ้สึกว่าลูกดิ้นรอเลยค่ะ

ดิ้นตั้งแต่ตื่นนอนเลยค่ะ และช่วงทานข้าวอิ่ม🤣🤣🤣 ยิ่งช่วงกลางคืนใกล้จะนอนดิ้นเก่งมาก

ดิ้นหลังกินอิ่มค่ะ แล้วก็ตอนกลางวันดิ้นบ่อยมาก กลางคืนดิ้นน้อยกว่ากลางวันหน่อยนึง

ช่วงกลางคืนค่ะแม่ พอ3ทุ่มอิแม่จะนอนคุณลูกดิ้นเก่งมาก กลางคืนนี่แทบจะไม่ได้นอนเลยค่ะ

ดิ้นเวลาทานข้าวแล้วก็ตอนกลางคืนจะดิ้นแรงมาก นึกว่ามีคนมาออกรบอยู่ในท้องตัวเอง😂

รู้สึกเหมือนเวลาจะทานข้าวเช้า กลางวัน เหมือนเตือนให้เรารู้ว่าหนูหิวข้าวแล้วนะแม่♥♥

ดึกๆจะดิ้นบ่อยเลยค่ะแบบเรานอนไม่ได้เลย ตอนนี้แอดมิทรพ.ก็ดิ้นทั้งวันเลยสงสัยแปลกที่

เช้า กลางวัน เย็น จะดิ้นแรงมากค่ะ แล้วตอนเวลาเปิดเพลงให้ฟังเหมือนจะออกมาเต้นเลยค่ะ😂

กี่ดือนค่ะลูกดิ้น นี่จะ 5 เดือนแล้วไม่มีตอดไม่อะไรเลย สงสัยๆ หรือหน้าท้องเราหนาเกินไป

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ...อยากเห็นลูกดิ้นแล้ว😆

ดิ้นตลอดเลยจ้า บางทีถ้านั่งทับนางนิดหน่อยนางก็จะดิ้นเตือนว่าแม่ทับหนูอยู่นะ555