3838 ตอบกลับ

เช้าตรู่ หลังกินข้าว ก่อนนอน ช่วงเที่ยงคืน ตีสอง ตีสี่คะ เหมือนเค้าตื่นทุกครั้งที่เราลุกไปฉี่นะคะ บางทีเราง่วงหลับไม่สนใจเค้าไปเลยก็มีแบบแม่จะนอน ลูกก็จะดิ้นๆถีบๆอยู่แบบนั้น

เวลาคุณแม่ทำกิจกรรมต่างๆค่ะ เช่น นั่งรถเดินทาง หรือนั่งดูโทรทัศน์ฟังเพลงส่วนตอนจะนอนพอคุณแม่หลับลูกก็น่าหลับพร้อมกับเราด้วยนะค่ะเพราะทุกคืนคุณแม่หลับสนิทสบายมากเลยยยย... ♡

ดิ้นตลอดคืนเลยค่ะแรงมากทั้งถีบทั้งยันเลยก้อว่าได้ไม่ว่าจะตะแคงซ้ายก้อถีบตะแคงขาวก้อถีบพอนอนหงายก้อหายใจไม่ออก... กลางวันนิไม่ค่อยดิ้นแรงแค่กระตุกเบาๆพอให้เรารับรุ้

บ้านนี้คึกคักมากเพราะพ่อชอบเปิดเพลงแนวๆๆเมทัลให้ฟัง 😂 ดิ้นตลอดเวลาที่คุณเค้านึกได้และหนักหน่วงมาก บ้านนี้ 7 เดือนจ้า (แนะนำให้ลองฟังดูว่าเพลงเมทัลมันสุดๆๆขนาดไหน)

บ้านนี้เหมือนจะแล้วแต่อารมเค้าอ่ค่ะ บางวันดิ้นทั้งวันกลางคืนไม่ดิ้น บางวันกลางคืนดิ้นจนนอนไม่ได้ บ้านนี้บอกไม่ได้เลยว่าดิ้นตอนใหนบ้าง เหมือนพ่อทุกอย่าง

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นแปลกๆค่ะ เช้าดิ้นบ้างบ่ายไม่ดิ้น กลางคืนดิ้นมาก แต่เวลาเจอคุณพ่อเค้าจะเงียบๆหน่อย5555 แต่พอคุณพ่อเอาหน้าแนบท้องคือแตะแรงมาก เหมือนโกรธคุณพ่อ

ตอนกลางคืนค่ะ​ ท้องเหมือนสนามเด็กเล่นที่เค้า​ เตะ​ ถีบ ศอก​ ต่อย​ นูนตรงนั้นที​ ตรงนี้ที​ บางทีก็เล่นกะเค้าค่ะ​ เอานิ้ว จิ้ม​ตรงที่เค้านูนๆ​ ขึ้นมาค่ะ😄

บ้านนี้ทั้งวันเลยค่ะ เริ่มตั้งแต่ตี4เลย หยุดดิ้นประมาน5นาทีสงสัยจะเหนื่อยอันนี้แม่เดาเอา 😂แล้วก่ดิ้นใหม่ กลางก็ดิ้นแต่จะน้อยกว่ากลางวันแต่นิดเดียว

32 สัปดาห์ค่ะ ลูกชอบดิ้นตอนกลางคืนค่ะ ดิ้นเเรงจนเราร้องโอ้ยเลยค่ะ บางคืนได้นอนแค่ 3-4 ชมก็มีค่ะ กลางวันก็ดิ้นหลังทานอาหารนะ แต่ไม่เเรงเท่ากลางคืน

กลางคืนค่ะ ตอนแม่ยังไม่หลับก็เป็นเด็กเรียบร้อย พอแม่ล้มตัวลงนอนโอ้โห้ไม่ต้องบรรยายมือ เท้ามาหมดซ้ายขวาไม่เท่าไรเหยียบกระเพาะปัสสาวะอยากจะร้องไห้😂

จริงที่สุดเลยค่ะ...แม่จะหลับก็ได้เวลาสนุกของลูกล่ะ...บางครั้งถีบโดนกระเพาะปัสสาวะแม่สดุ้งฉี่เล็ดเลยจ้า🤣🤣🤣