3838 ตอบกลับ

จะดิ้นช่วงบ่ายบ่อยมาก ตอนเช้าจะดิ้นนิดหน่อย ดิ้นให้รู้ว่านู๋ตื่นแล้วนะแม่ นู๋อยากกินนมแล้ว 😅

หลังเที่ยงคืนสุดยอดเลยไม่ต้องหลับเลยค่าาดิ้นเก่งดิ้นเเรง และเวลาอยู่กับพ่อดิ้นเเรงเหมือนดีใจ

7จะ8เดือนเเร้วค่ะ

จะห้าเดือนล่ะค่ะน้องดิ้นบ่อยมากค่ะตอนกินอิ่มๆส่วนมากนางชอบดิ้นกลางวันแต่กลางคืนดิ้นแรงค่ะ

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ​ เช้า​ สาย​ บ่าย​ เย้นเลยค่ะ​ ยิ่งตอนกลางคืนเล่นเอาแม่ไม่ได้นอนเลยค่ะ😂

VIP Member

ดิ้นหลังกินข้าว1ชม.ทุกครั้งคะ แต่จะดิ้นมากสุดก็ตอนกลางคืนคะ ดิ้นจนอิแม่นอนไม่หลับเลยคร้าา❤🤰

7โมงเช้า/เที่ยง/4โมงเย็น/เที่ยงคืน/ตี3เวลาเหล่านี้คึกคักมาก ส่วนเวลาอื่นก็มีเตะถีบบ้างบางครั้ง

ตอนนี้ดิ้นทั้งกลางวันและกลางคืนเลยค่ะจะดิ้นมากเป็นพิเศษเวลากลางคืนเล่นเอาไม่ได้นอนเลยค่ะ

ส่วนมากดิ้นไม่เป็นเวลาค่ะ​ ตอนหิวบ้าง​ ตอนดึกๆจะนอนบ้าง​ รึไม่ก็ตอนที่แม่ลุกมาเข้าห้องน้ำ​

เช้าๆ และตอนช่วงกินข้าวเช้าเสร็จและตอนพ่อน้องคุยกับน้องเย็น กลางคืนดึกๆน้องดิ้นเก่งมาก

VIP Member

กลางคืนค่ะ เพิ่ง 19 วีค ดิ้นเบา ไม่ค่อยรู้สึกมาก รู้สึกขลุกขลักๆโดยเฉพาะเวลานอนเล่นตอนกลางคืน