3838 ตอบกลับ

กำหนด27พ.ย เหมือนกันค่ะแต่เครียดเพราะลูกตัวเล็กแล้วเกล็ดเลือดตำ่อันตรายต่อการตกเลือดหลังคลอดค่ะ

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันค่ะ แต่ช่วงหลังกินข้าวเย็นแล้วนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ เหมือนเต้น3ช่าในท้องเลยค่ะ😆😆😆

ลูกไม่ค่อยดิ้นเลย แทบไม่รู้สึก 30wแล้ว ก่อนหน้านี้ดิ้นแรง มา3-4วันนี้ ไม่ค่อยดิ้น มีตุบเบาๆ แต่น้อยมาก

ดิ้นช่วงหลังอาหาร3เวลา แต่ดิ้นเยอะหน่อยช่วงดึกตี2-3ดิ้นเก่งมาก บางวันดิ้นเกือบเช้าแม่แทบไม่ได้นอน

ดิ้นทั้งวันค่ะ โดยเฉพาะช่วงหกโมงถึงเจ็ดโมงเช้า กับช่วงห้าทุ่มถึงเที่ยงคืน จะดิ้นแรงเป็นพิเศษค่ะ

กลางคืนเลยค่าาาา ดิ้นโหดเหมือนโกรธเราเลย 😂 แต่รู้สึกมีความสุขดีค่ะ ถึงแม่จะนอนไม่หลับเลยก็ตามมม

ตอนนอนตะแคงช่วงจะหลับคะ 55 กลางวันต่อมห้ตะแคงนานแค่ไหนก็ไม่ดิ้นคะ ดิ้นบ้างอต่น้อยกว่ากลางคืนมาก

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันคะแต่จะดิ้นแรงหลังทานอาหารเสร็จ แต่บ้านนี้กินทั้งวันคะแน่นก็หยุดพอหายซัดต่อ

เช้ากลางเย็นหลังกินข้าว แต่มีเวลาที่ชอบที่สุดคือเวลาอิแม่จะนอนพอรู้ว่าจะนอนนี้ตื่นมาเตะบอลเลย

กลางคืนค่ะดิ้นบ่อยสุดๆเลย ดิ้นแรงมากด้วยค่ะ😆 ล้ะก็พอเวลาไปข้างนอกบ้านจะยิ่งดิ้นแรงมากค่ะ