3838 ตอบกลับ

ดิ้นแทบตลอดเวลาเลยค่ะ😂ท้องอิแม่นี่เป็นคลื่นบ้าง​ ปูดๆ​ เบี้ยวๆกันเลยทีเดียว​😅บางทีแตะจนเจ็บเลยค่ะ🤩

ชอบดิ้นตอนเช้ามืด ดิ้นแรงมาก และชอบดิ้นแรงๆตอนแม่หิว ไม่รู้ว่าได้ยินเสียงกระเพาะละรำคาญรึป่าวนะ 🤣🤣🤣🤣

ตี4-5ทุกวัน 7-8โมงหลังกินข้าวเช้าเสร็จ 12:00-13:00หลังกินข้าวเสร็จ 19:00-20:00ทุ่ม กินข้าวเสร็จ 23:00-00:00 เป็นแบบนี้ทุกวันจร้าาา

คล้ายๆกันเลยค่ะ

ตั้งแต่เข้าสัปดาห์ที่ 30 ชอบดิ้นแรงเวลาที่แม่รู้สึกหิว แต่จะดิ้นเบาหลังแม่กินเสร็จ มีใครเป็นแบบนี้มั๊ยคะ

เหมือนกันค่ะ

ทั้งวันค่ะ ไม่เคยหายไปนานเกิน 2ชั่วโมงเลย จะมีก็แต่ตอนเราหลับที่เราไม่รู้สึก แต่ตื่นมาฉี่ก็มีดิ้นเบาๆ

กลางคืน จะดิ้นแรง และบ่อยมากขึ้นตอนนี้ 31w .. บางคืนนอนหลับดี แต่บางคืนลูกดิ้นแรงจนนอนไม่หลับเป็นประจำค่ะ

น้องฮักชอบดิ้นเวลา 18.00-20.00 น. และดิ้นแบบเตะต่อเนื่องเวลา 04.00-05.00 น. เพราะคุณแม่ทำงานพยาบาลต้องตื่นเวลาดึกๆค่า

ดิ้นถือว่าบ่อยค่ะยิ่งตอนหิวแล้วเรากินเราจะรู้สึกได้เลยว่าลูกได้กินกับเราเขาดุ๊กดิ๊กตอบสนองเร็วมาก

ดิ้นตลอดเลยค่ะ...ตั้งแต่3-4ทุ่มน้องจะนอน ดิ้นอีกทีตี1-2จ้าา..เราลุกมาดื่มนมน้องก็นอนเงียบจนถึงเช้าเลยจ้าา

บ้านนี้พอเข้า9เดือน เริ่มดิ้นคอนกลางคืนค่ะ ดิ้นเก่ง ถีบเก่ง ถีบจนอิพ่อตกใจ🤣 แถมมาพร้อมกับความเจ็บค่ะ