95 ตอบกลับ

22+4 ดิ้นแล้วจ้า ลองสังเกตุหลังทานข้าวนะค่ะ จ่ะรู้สึกได้เลย

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากๆค่ะ นึกว่ามีสงครามในท้องซะอีก😅 22+5 ค่ะ

VIP Member

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ขนท้องขึ้นเยอะแบบนี้เลย รู้เพศยังค่ะ

VIP Member

ทีมเมษาจ้า ตอดตั้งแต่16วีค ตอนนี้20+5วีคดิ้นเก่งดิ้นแรงมาก

เริ่มตอดตั้งแต่ 16 วีคค่ะ ตอนนี้ 21+4 ดิ้นแรงทุกวันเลยค่ะ 🥰

22w+4 ดิ้นเก่ง ดิ้นตลอดเลย ดิ้นเรงด้วย555 นอนจับทุกคืนเลยค่ะ

5555🥰🥰🥰

ท้องแรกจะรูสึกช้าหน่อยค่า 20+2 ท้องแรกน่าจะเริ่มตอดเบาๆ

20+4 ดิ้นเก่งแล้วจ้า...แต่จับปุ๊บ จะหยุดดิ้นทันที😁😁😁

งื้ออออ อยากให้ดิ้นบ้างอะ

บ้านนี้25w3dแล้วจ้า ดิ้นเก่งมากๆ ดิ้นตลอดเวลาเลย

บ้านนี้ดิ้นตอน 19 วีคพอดีจ้า แบบรู้สึกชัดเจน 😍